Việc du học tại Hàn Quốc đang trở nên ngày càng phổ biến nhờ chất lượng giáo dục cao, cơ hội phát triển bản thân và trải nghiệm văn hóa độc lập. Tuy nhiên, một trong những yếu tố quan trọng nhất khi quyết định du học chính là chi phí. Bài viết của nhà KVN sẽ cung cấp thông tin chi tiết về các liên kết chi phí khi bạn chọn du học Hàn Quốc khi bạn lựa chọn theo học tại trung tâm.
Visa D2-1 và D2-2 là loại visa dành cho sinh viên quốc tế muốn theo học các chương trình cao đẳng và Đại Học tại Hàn Quốc. Đây là một phần của chuỗi visa D2, được thiết kế để đáp ứng nhu cầu của các sinh viên quốc tế trong việc tiếp cận giáo dục đại học ở Hàn Quốc. Và các bạn du học sinh có thể chuyển đổi Visa sau khi kết thúc thời gian theo học tại nhà trường để tiếp tục làm việc tại Hàn Quốc.
Chi phí du học Hàn Quốc hệ chuyên ngành Cao Đẳng hoặc Đại Học tại KVN giao động từ 160.000.000 đ - 180.000.000 đ.
Đây là chi phí du học thấp so với thị trường tính ở diện D2-1, đã bao gồm trọn gói:Là diện Visa du học Hàn Quốc dành cho các bạn đã hoặc chuẩn bị có bằng Đại học tại Việt Nam. Với ưu điểm thời gian đi làm nhiều và sau một thời gian có thể bảo lãnh gia đình sang Hàn Quốc diện Visa D2-3 đã dần trở thành một lựa chọn ưa thích cho các bạn du học sinh Việt Nam sang Hàn Quốc.
Chi phí du học Thạc sĩ nợ Topik Hàn Quốc tại KVN trọn gói là 8500$ tương đương 210.000.000 vnđ theo tỷ giá.
Đã bao gồm:
Visa D4-1 Hàn Quốc là visa du học tiếng Hàn. Loại visa này sẽ được cấp cho những người là sinh viên quốc tế đang theo học tại các trường đại học, cao đẳng tại Hàn Quốc. Sau khi kết thúc khóa học khoảng 1 năm, bạn phải đạt chứng chỉ Topik 2 hoặc 3 tại cuộc thi năng lực. Sau đó, sinh viên mới được chuyển lên học chuyên ngành dạng D2-visa. Visa D4-1 được xem như là một bước đệm đầu tiên để thực hiện quá trình du học Hàn Quốc.
Chi phí du học hệ Tiếng Hàn Quốc tại KVN trọn gói là 74.000.000 vnđ
Đã bao gồm:
Trên đây là chi phí đi du học Hàn Quốc theo các diện visa được nhà KVN công bố năm 2024. Nhà KVN cam kết trên là toàn bộ chi phí trọn gói của dịch vụ không phát sinh chi phí. Bất kì thắc mắc gì về du học Hàn Quốc vui lòng liên hệ:
--------------------------------------------
Cơ Sở KVN Group
Miền Bắc: Số 5 Louis 10, KĐT Louis City Đại Mỗ, Từ Liêm, Tp HN
Miền Nam: Số 20 Tăng Nhơn Phú, Phước Long B, Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Điện thoại: 08.6721.5656
Email: duhochanvietkvn.edu@gmail.com
Website: https://kvn.edu.vn