Hàn Quốc, với chất lượng giáo dục chất lượng, trải nghiệm văn hóa độc đáo và cơ hội nghề nghiệp hấp dẫn, đã trở thành một điểm đến lý tưởng cho những bạn trẻ muốn đi du học và mở rộng cách cửa của cuộc đời mình.
Diện Visa D2-1 là diện Visa du học Cao đẳng nghề tại Hàn Quốc kéo dài khoảng 2 - 3 năm ,thời gian học lý thuyết chỉ chiếm 30%, còn lại 70% là học thực hành nghề (được trả lương). Và các bạn du học sinh có thể chuyển đổi Visa sau khi kết thúc thời gian theo học tại nhà trường để tiếp tục làm việc tại Hàn Quốc
---------------------------------------------
Cơ Sở KVN Group
Miền Bắc: Số 5 Louis 10, KĐT Louis City Đại Mỗ, Từ Liêm, Tp HN
Miền Nam: Số 20 Tăng Nhơn Phú, Phước Long B, Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Điện thoại: 08.6721.5656
Email: duhochanvietkvn.edu@gmail.com
Website: https://kvn.edu.vn
#kvn #kvngroup #d41 #duhoctieng