Với phương châm: “Giáo dục không đặt lợi nhuận lên hàng đầu, chúng ta làm giáo dục là để đem lại giá trị cho xã hội và thế hệ trẻ về sau”. Trung tâm KVN cam kết đặt chất lượng đào tạo lên hàng đầu và đảm bảo đầu ra, luôn nỗ lực mang đến cho học viên những giá trị bền vững
Đứng đầu công ty là ông Trịnh Bá Lập - một trong những top sinh viên Việt Nam đầu tiên đến Hàn Quốc, ông đã có thời gian dài học tập và làm việc ở đây từ năm 1996 đến 2007.
Khi được tận mắt chứng kiến những bước tiến vượt bậc của nền kinh tế Hàn Quốc, ông nhận thấy rằng gốc rễ chính là nền giáo dục hiện đại đào tạo ra nhiều nhân tài đóng góp cho sự phát triển của đất nước. Khi về Việt Nam, ông đã quyết tâm thành lập Công ty TNHH Thương mại và hợp tác Quốc tế Hàn Việt ( hay được gọi tắt là KVN), với mong muốn thực hiện hoá giấc mơ du học Hàn Quốc cho các thế hệ trẻ Việt Nam sau này.
Sau nhiều năm nỗ lực hoạt động, trung tâm KVN đã đưa hơn 2000 học sinh Việt Nam sang Hàn Quốc thành công, ký kết hợp tác với nhiều trường THPT, trung tâm giới thiệu việc làm tại các địa phương như Thanh Hoá, Nghệ An, Nam Định, Vĩnh Phúc, Hoà Bình…, kết nối với hơn 100 trường Đại học và cao đẳng uy tín khắp 3 miền Bắc - Trung - Nam Hàn Quốc.
Hiện nay, công ty Cổ phần Quốc tế Việt - Hàn KVN có 2 trụ sở chính tại Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh và các văn phòng đại diện trên khắp cả nước.
Với ưu điểm xét duyệt Visa dễ dàng, tỉ lệ đỗ cao, 1 năm có 4 kỳ tuyển sinh. KVN sẽ hỗ trợ xin việc làm tại Hàn Quốc với mức thu nhập trung bình từ 1500-2000 USD/tháng.
Thời gian học chủ động, từ thứ 2 đến thứ 5, các buổi chiều thứ 6, 7, chủ nhật trong tuần đi thực hành tại công ty liên kết với trường và được hưởng lương.
Visa D2-1 và D2-2 yêu cầu sinh viên đã đạt chứng chỉ TOPIK I cấp 2 hoặc chứng chỉ Sejong 1B/2B. Ưu điểm của diện này là dễ xin xét duyệt lên Visa E7. Tỉ lệ đỗ các trường top tại Hàn Quốc rất cao
Đây là diện visa du học trình độ học vấn cao nhất, có hỗ trợ học bổng từ 30 - 100% cùng thời gian học chỉ từ 02 buổi 01 tuần, thời hạn ở lại Hàn Quốc có thể lên tới 05 năm.
Đây là chương trình được ký kết giữa hai trường Cao đẳng/ Đại học tại Việt Nam và Hàn Quốc. Cơ hội mới cho các bạn có muốn du học Hàn Quốc nhưng điểm GPA thấp, đã từng trượt code, visa.
KVN thường xuyên tổ chức những hoạt động ngoại khoá, thể thao với mong muốn tạo ra một môi trường học tập thoải mái, thú vị cho các học viên.
Chỉ cần bạn có thắc mắc, KVN luôn sẵn sàng giải đáp.
●Địa chỉ: Số 5, đường Louis X, khu đô thị Louis City, phường Đại Mỗ, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
●Hotline: 08.6721.5656
●Email: duhochanvietkvn.edu@gmail.com
●Website: https://kvn.edu.vn/
●Facebook: https://www.facebook.com/duhochanquoccungkvn